Nhà đẹp KĐT Nam Hoàng Đồng 91m² giá 5.68 tỷ - Vào ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp KĐT Nam Hoàng Đồng 91m² giá 5.68 tỷ - Vào ở ngay

5.68 tỷ
91 m² - 62 triệu/m²

Xã Hoàng Đồng, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
91 m²

Nhà đẹp phong cách châu Âu tại KĐT Nam Hoàng Đồng, thiết kế hiện đại, không gian rộng thoáng, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình muốn vào ở ngay tại TP Lạng Sơn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:91,2m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ (2 phòng khép kín), 2 phòng khách, không gian sinh hoạt hợp lý, các phòng đều có cửa sổ thoáng sáng
  • Đặc điểm:Nhà mới, phong cách châu Âu, hướng Đông, nằm trong KĐT Nam Hoàng Đồng, đường Lê Đức Thọ, kết cấu kiên cố, hoàn thiện đẹp, có thể xách vali vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu đô thị Nam Hoàng Đồng quy hoạch đồng bộ, đường nội khu rộng, môi trường sống văn minh
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Lạng Sơn chỉ vài phút lái xe, thuận tiện đi làm và giải trí
  • Gần khu dân cư sầm uất với chợ, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực có nhiều trường học và dịch vụ thiết yếu xung quanh, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • An ninh khu đô thị tốt, dân cư thân thiện, yên tĩnh, phù hợp an cư lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.68 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ đang tìm một ngôi nhà hoàn thiện, không cần sửa chữa, ưu tiên không gian sống yên tĩnh, an ninh tốt nhưng vẫn gần trung tâm TP Lạng Sơn để đi làm, học tập và sinh hoạt thuận tiện.

Liên hệ:

Vui lòng để lại thông tin hoặc nhắn tin trực tiếp để được gửi thêm hình ảnh chi tiết, sắp xếp lịch xem nhà thực tế và thương lượng giá tốt với chủ.