Nhà đẹp Huỳnh Văn Bánh 55m² giá 11.2 tỷ - Thiết kế hiện đại, hẻm xe hơi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Huỳnh Văn Bánh 55m² giá 11.2 tỷ - Thiết kế hiện đại, hẻm xe hơi!

11.2 tỷ
55 m² - 204 triệu/m²

13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
55 m²

Chào mừng quý khách đến với siêu phẩm bất động sản tại đường Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn nhà mới đẹp lung linh với thiết kế hiện đại, phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55,1m² (3,5 x 16,2m)
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế thông minh, tặng nội thất như hình
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, đang tự khai thác coffee, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc ở.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học cấp 1, 2, và THPT, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Nhuận chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Phú Nhuận, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Di chuyển nhanh chóng đến các quận trung tâm như quận 1 và quận 3 qua hệ thống giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11,2 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai muốn đầu tư vào một không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh. Đặc biệt, việc tự khai thác coffee cũng mang lại tiềm năng thu nhập hấp dẫn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội