Nhà đẹp Hưng Phú, Quận 8 | 56m² – 3PN – Phòng ngủ dưới trệt tiện lợi | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Hưng Phú, Quận 8 | 56m² – 3PN – Phòng ngủ dưới trệt tiện lợi

5.08 tỷ
56 m² - 91 triệu/m²

Phường 9 (cũ), Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại Hưng Phú, Quận 8 – nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi cho cuộc sống an yên và tiện lợi. Với thiết kế thông minh và không gian thoáng đãng, đây chắc chắn là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m² (5m × 11m)
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Có phòng ngủ dưới trệt rất thuận tiện cho người lớn tuổi, ban công trước và sau mang lại không khí trong lành, ngôi nhà cực kỳ thoáng mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Hưng Phú chỉ khoảng 60m, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Giao thông dễ dàng đi vào các quận trung tâm như Quận 5, Quận 6, Quận 1.
  • Khu vực dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,08 tỷ VND – có thương lượng trực tiếp với chính chủ.

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhiều thế hệ, đặc biệt là những gia đình có người lớn tuổi cần không gian sống tiện lợi và thoải mái.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Gọi ngay để xem nhà thực tế và hỗ trợ thương lượng cho khách thiện chí.