Nhà đẹp Hóc Môn 80.28m² giá 6.3 tỷ - Thiết kế hiện đại, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Hóc Môn 80.28m² giá 6.3 tỷ - Thiết kế hiện đại, vào ở ngay!

6.3 tỷ
80.28 m² - 78 triệu/m²

Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
80.28 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà hiện đại tuyệt đẹp tại Xuân Thới Sơn, Hóc Môn! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80.28m² (5.2 x 15.4m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, hẻm rộng 8m, xe hơi đỗ cửa thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Quốc Lộ 22, thuận tiện di chuyển ra trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Chỉ cách chợ Xuân Thới Sơn khoảng 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần nhiều trường học từ mầm non đến trung học phổ thông, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Khu vực dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.3 tỷ (thương lượng trực tiếp với chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi, cũng như những ai đang tìm kiếm một nơi an cư ổn định.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và gặp chủ trực tiếp, bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội