Nhà đẹp Hoàng Hoa Thám, Ba Đình 25m² giá 6.8 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Hoàng Hoa Thám, Ba Đình 25m² giá 6.8 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

6.8 tỷ
25 m² - 272 triệu/m²

Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25 m²

Chắc chắn bạn sẽ yêu thích ngôi nhà này với vị trí đắc địa gần Hồ Tây và Lăng Bác, nơi mang lại không khí trong lành và yên tĩnh. Khu vực xung quanh đầy đủ tiện ích như trường học, chợ và bệnh viện, lý tưởng cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, thiết kế 2 mặt thoáng, mỗi phòng đều tràn ngập ánh sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm: Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay. Sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, không gian thư giãn lý tưởng cho gia đình.
  • Cách Lăng Bác khoảng 1km, thuận tiện cho việc tham quan.
  • Trường học Ngọc Hà chỉ cách vài phút đi bộ, thuận lợi cho con em đi học.
  • Chợ Ngọc Hà ngay gần, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Bệnh viện 354 cách khoảng 500m, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình.
  • Khu vực an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, phù hợp với gia đình trẻ và vợ chồng mới cưới.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một bất động sản để đầu tư cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam