Nhà đẹp Hồ Tùng Mậu, Từ Liêm 36m² giá 8.3 tỷ - Dọn vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Hồ Tùng Mậu, Từ Liêm 36m² giá 8.3 tỷ - Dọn vào ở ngay!

8.3 tỷ
36 m² - 231 triệu/m²

Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời tại Hồ Tùng Mậu, Từ Liêm, nơi lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi vào dịp Tết sắp tới! Căn nhà 5 tầng này không chỉ đẹp mà còn được thiết kế thông thoáng, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hợp lý, có không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Full nội thất đẹp, ngõ thông rộng, ô tô gần, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Thương mại, thuận tiện cho sinh viên và gia đình có con đi học
  • Cách chợ gần 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Nhiều trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.3 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi cho chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này!