Nhà đẹp hẻm xe hơi đường 102, Q9 82.5m² giá chỉ 5.9 tỷ - Sổ nở hậu! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp hẻm xe hơi đường 102, Q9 82.5m² giá chỉ 5.9 tỷ - Sổ nở hậu!

5.9 tỷ
82 m² - 72 triệu/m²

9 (cũ), Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
82 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp hẻm xe hơi tại đường 102, quận 9, TP.HCM! Đây là một không gian sống lý tưởng, vừa dễ dàng di chuyển, vừa đảm bảo sự riêng tư cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82.5m² (4.5x18.5)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lửng, 2 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ dưới đất), 2WC, phòng khách, bếp, giếng trời
  • Đặc điểm: Nhà có sổ đỏ, nở hậu, hẻm 5m thông thoáng, xe hơi có thể vào tận nơi và đậu trong nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con cái đi học
  • Cách chợ và các trung tâm thương mại chỉ vài phút đi xe
  • Dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm và các quận lân cận
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi tại quận 9. Pháp lý rõ ràng, công chứng ngay, giúp nhanh chóng sở hữu căn nhà mơ ước.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà!