Nhà đẹp hẻm xe hơi Bà Hom Q6 82.1m² chỉ 9 tỷ - Khu an ninh, dân trí cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp hẻm xe hơi Bà Hom Q6 82.1m² chỉ 9 tỷ - Khu an ninh, dân trí cao!

9 tỷ
82 m² - 110 triệu/m²

Quận 6, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
82 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt đẹp, tọa lạc tại hẻm xe hơi đường Bà Hom, Quận 6, TP. Hồ Chí Minh. Ngôi nhà này không chỉ có thiết kế hiện đại mà còn nằm trong khu vực an ninh, dân trí cao, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82.1m² (6.3x14m)
  • Bố trí: Nhà 4 tầng gồm 4 phòng ngủ, 5 WC
  • Đặc điểm: Đường trước nhà rộng rãi, khu vực an ninh, sổ hồng pháp lý chuẩn, sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Hom, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Bà Hom chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Q6, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Nhiều quán cà phê, nhà hàng xung quanh, phục vụ nhu cầu giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an toàn và tiện nghi tại khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.