Nhà đẹp hẻm 1410 đường 30/4 Vũng Tàu 66m² - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp hẻm 1410 đường 30/4 Vũng Tàu 66m² - Sẵn sàng ở ngay

4.68 tỷ
66 m² - 71 triệu/m²

Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

4 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
66 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp, thiết kế kiên cố tại vị trí đắc địa phường 12, TP. Vũng Tàu. Với diện tích 66m² vuông vức cùng không gian sống thoáng đãng, đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm chốn an cư ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m² (Ngang 6m x 10m vuông vức).
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, gác đúc kiên cố bao gồm 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp và sân thượng rộng rãi.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ, hẻm ô tô thông thoáng, thuận tiện di chuyển ra đường A3.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách UBND Phường 12 chỉ 500m, đảm bảo an ninh và thuận tiện thủ tục hành chính.
  • Hệ thống trường học các cấp 1, 2, 3 nằm trong bán kính 500m, thuận lợi cho việc đưa đón con trẻ.
  • Cách chợ dân sinh 500m, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Gần trục đường chính 30/4, kết nối giao thông dễ dàng vào trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.68 tỷ
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên, hỗ trợ thế chấp ngân hàng.

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp với các gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có vị trí đẹp, pháp lý minh bạch tại TP. Vũng Tàu để an cư lâu dài hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trong hôm nay!