Nhà đẹp hẻm 1/ Lý Thái Tổ, Quận 10, 26m² giá 5.58 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp hẻm 1/ Lý Thái Tổ, Quận 10, 26m² giá 5.58 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

5.58 tỷ
26 m² - 215 triệu/m²

Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
26 m²

Khám phá ngay căn nhà tuyệt đẹp nằm trong hẻm 1/ đường Lý Thái Tổ, Quận 10, với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại trung tâm thành phố!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 26m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, 3 lầu và sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn với sàn và mái BTCT, 2 mặt hẻm rộng 3m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Lê Quý Đôn, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hòa Hưng chỉ 700m, mua sắm dễ dàng
  • Gần bệnh viện Hòa Hảo, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.58 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông người hoặc những ai yêu thích không gian sống tiện nghi, gần gũi với các dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.