Nhà đẹp Hậu Ái - Vân Canh 38m² 4 tầng - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Hậu Ái - Vân Canh 38m² 4 tầng - Sẵn sàng ở ngay!

7.5 tỷ
38 m² - 197 triệu/m²

Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

37 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
38 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại khu vực Hậu Ái, Vân Canh với thiết kế hiện đại, công năng tối ưu, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới xách vali về ở ngay mà không cần sửa chữa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38,3m²
  • Bố trí: 4 tầng với 5 phòng ngủ rộng rãi, tầng 1 gồm phòng khách và bếp, tầng 2-3 mỗi tầng 2 phòng ngủ, tầng 4 có 1 phòng ngủ và sân phơi thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế thông minh phù hợp gia đình đông thành viên hoặc kết hợp kinh doanh cho thuê. Gia chủ tặng lại toàn bộ nội thất gắn tường và hệ thống điều hòa hiện có.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường 422B, trục giao thông huyết mạch kết nối nhanh chóng vào trung tâm Hà Nội
  • Cách Trường Tiểu học Vân Canh khoảng 800m, thuận tiện đưa đón con em đi học
  • Gần chợ Hậu Ái, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Cách Khu đô thị An Lạc Green Symphony chỉ 1km, tận hưởng hạ tầng tiện ích hiện đại
  • Dễ dàng di chuyển đến Đại lộ Thăng Long và đường vành đai 3.5

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 7.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ cần không gian sống riêng tư, rộng rãi hoặc những nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có khả năng khai thác cho thuê dòng tiền ổn định tại khu vực đang phát triển mạnh của Hoài Đức.

Liên hệ:

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp với chính chủ để có giá tốt nhất!