Nhà đẹp Gốc Đề Hoàng Mai 68m² giá 17.8 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Gốc Đề Hoàng Mai 68m² giá 17.8 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

17.8 tỷ
68 m² - 262 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
68 m²

Chào đón bạn đến với ngôi nhà đẹp tuyệt vời tại Gốc Đề, Hoàng Mai! Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho gia đình bạn với thiết kế hiện đại, nội thất sang trọng và công năng đầy đủ. Chỉ cần xách vali đến và ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: 3 tầng, thiết kế thông minh, không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nội thất mới, đẹp mê ly, ngõ sạch sẽ và an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học phổ thông, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gốc Đề chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà rất phù hợp với các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi ngay giữa trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy gọi ngay để được xem nhà trực tiếp và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời!