Nhà đẹp Gò Vấp 41m² giá 6.55 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Gò Vấp 41m² giá 6.55 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay

6.55 tỷ
41 m² - 160 triệu/m²

Phường 8, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
41 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố xây mới với thiết kế hiện đại, sang trọng tại trung tâm quận Gò Vấp. Với không gian sống tối ưu cùng nội thất cao cấp được trang bị sẵn, đây chính là tổ ấm lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m² (5.5m x 7.6m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 3 lầu bao gồm phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ (trong đó có 1 phòng ngủ Master), 4 WC, phòng thờ, phòng giặt và sân phơi thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới 100%, thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, hẻm trước nhà rộng 3.7m, xe cộ di chuyển thuận tiện. Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Thông Tây Hội chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần công viên Làng Hoa, không gian xanh lý tưởng để tập thể dục và thư giãn.
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường lớn như Phạm Văn Chiêu, Lê Văn Thọ.
  • Xung quanh tập trung nhiều trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích sầm uất tại trung tâm Gò Vấp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.55 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc gia đình đa thế hệ mong muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, hiện đại, đầy đủ tiện nghi ngay trung tâm quận Gò Vấp mà không cần tốn chi phí sửa chữa hay mua sắm nội thất mới.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và sở hữu căn nhà tuyệt vời này với mức giá ưu đãi nhất!