Nhà đẹp Gò Vấp 29m² giá 4.78 tỷ - Sổ mới chính chủ, đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Gò Vấp 29m² giá 4.78 tỷ - Sổ mới chính chủ, đầy đủ nội thất!

4.78 tỷ
29 m² - 165 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
29 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại Gò Vấp! Đây là một ngôi nhà lý tưởng với thiết kế hợp lý, đầy đủ công năng và sẵn sàng để gia đình bạn chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, ban công, giếng trời
  • Đặc điểm: Nhà mới, sổ hồng chính chủ, hướng Nam, hẻm rộng 3m, cách mặt tiền Lê Văn Thọ chỉ 30m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phường 14, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần siêu thị lớn, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng của gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.78 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này thích hợp cho các gia đình nhỏ, cặp đôi mới cưới hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một căn nhà có giá trị sử dụng cao tại khu vực Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.