Nhà đẹp Gò Vấp 21.6m² giá 4.58 tỷ - Hướng Nam, Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Gò Vấp 21.6m² giá 4.58 tỷ - Hướng Nam, Sẵn sàng vào ở!

4.58 tỷ
21.6 m² - 212 triệu/m²

Phường 16, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
21.6 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt vời tại phường 16, quận Gò Vấp, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21.6m²
  • Bố trí: 1 trệt - 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ master và 3 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Sân để xe riêng, phòng khách rộng rãi, bếp thiết kế hiện đại, nội thất mới đẹp y hình

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gò Vấp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện 175, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.58 tỷ VND (còn bớt)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi trong lòng thành phố.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp này!