Nhà đẹp Giải Phóng, Tân Bình 49.5m² giá 8.4 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Giải Phóng, Tân Bình 49.5m² giá 8.4 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

8.4 tỷ
49.5 m² - 170 triệu/m²

04, Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
49.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại đường Giải Phóng, phường 4, quận Tân Bình! Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, ngôi nhà này sẽ là nơi an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49.5m²
  • Bố trí: 4 tầng, 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Lăng Cha Cả, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách ga T3 chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Hẻm 6m thông thoáng, ô tô vào tận nơi, đảm bảo an ninh và riêng tư
  • Nằm trong khu vực phát triển, gần nhiều tiện ích như chợ, siêu thị, trường học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi và thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.