Nhà đẹp Dương Văn Bé, Vĩnh Tuy, 46m² giá 7.1 tỷ - Ở ngay, nội thất mới! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Dương Văn Bé, Vĩnh Tuy, 46m² giá 7.1 tỷ - Ở ngay, nội thất mới!

7.1 tỷ
46 m² - 154 triệu/m²

Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt đẹp tại Dương Văn Bé, Vĩnh Tuy! Với vị trí đắc địa sát Times City, ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời tuyệt vời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m²
  • Bố trí: 5 tầng – phòng khách + bếp + 3 phòng ngủ + 3 WC
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế hiện đại, nội thất gọn gàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Times City, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách bến xe bus chỉ 500m, thuận tiện di chuyển bằng xe máy, ô tô
  • Hệ thống trường học từ mầm non đến cấp 3 xung quanh
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Ngõ rộng, thông thoáng, dễ di chuyển và để xe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi, gần trung tâm thành phố, hoặc cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển mạnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Gọi ngay để được xem nhà thực tế và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời!