Nhà đẹp đường Tô Ngọc Vân, Thạnh Xuân, 54m² giá 5.85 tỷ - Full nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp đường Tô Ngọc Vân, Thạnh Xuân, 54m² giá 5.85 tỷ - Full nội thất cao cấp!

5.85 tỷ
54 m² - 108 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp tại đường Tô Ngọc Vân, Thạnh Xuân, quận 12. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà hoàn hảo với đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu bao gồm sân để xe, phòng khách, phòng bếp, 3 phòng ngủ, 4 WC, sân thượng
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, hướng Đông Bắc, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Nguyễn Văn Thệ chỉ 200m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần chợ Thạnh Xuân, mua sắm tiện lợi
  • Dễ dàng di chuyển qua các tuyến đường lớn như đường Trường Chinh và Quốc lộ 1A
  • Gần khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ hoặc các cặp vợ chồng trẻ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!