Nhà đẹp đường Chiến Lược, Bình Trị Đông 65m² giá 5.45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp đường Chiến Lược, Bình Trị Đông 65m² giá 5.45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

5.45 tỷ
65 m² - 84 triệu/m²

Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
65 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước tại quận Bình Tân! Ngôi nhà mới 100% với thiết kế hiện đại, tọa lạc tại đường Chiến Lược, phường Bình Trị Đông, hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
  • Đặc điểm: Nhà mới, đẹp lung linh, hẻm thông rộng 4m, thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học.
  • Nằm gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố.
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình.
  • Khu vực phát triển, nhiều tiện ích đô thị, phù hợp cho gia đình và đầu tư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.45 tỷ VND (còn thương lượng).

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi tại khu vực phát triển. Cũng là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam