Nhà đẹp Dương Bá Trạc 58.5m² giá 13.5 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Dương Bá Trạc 58.5m² giá 13.5 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

13.5 tỷ
58.5 m² - 231 triệu/m²

01, 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
58.5 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà đẹp tuyệt vời tại đường Dương Bá Trạc, phường 1, quận 8! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà mới xây, đầy đủ tiện nghi và sẵn sàng cho cuộc sống ngay tức thì.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58.5m² (3.9 x 16m, nở hậu 4.2m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, 7 phòng ngủ, 7WC, ban công trước sau
  • Đặc điểm: Kết cấu hiện đại, nội thất cao cấp, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm nhựa nội bộ rộng 8m, khu VIP, xe hơi tránh nhau thoải mái
  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao, gần các doanh nghiệp và công chức
  • Chỉ mất 10 phút để kết nối đến các quận trung tâm như Q1, Q3, Q5, Q7, Q10
  • Phù hợp cho gia đình, mở văn phòng hoặc cho thuê căn hộ dịch vụ cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình, doanh nhân hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư hấp dẫn trong khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà thực tế.