Nhà đẹp Định Công, Hoàng Mai 30m² giá 9.98 tỷ - Full nội thất, ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Định Công, Hoàng Mai 30m² giá 9.98 tỷ - Full nội thất, ô tô đỗ cửa!

9.98 tỷ
30 m² - 333 triệu/m²

Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Chào đón bạn đến với siêu phẩm nhà đẹp tại Định Công, Hoàng Mai! Với thiết kế 6 tầng hiện đại, có thang máy và full nội thất, ngôi nhà này là nơi lý tưởng cho gia đình bạn. Đặc biệt, ô tô có thể đỗ cửa, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: Nhà 6 tầng với không gian sống rộng rãi và thoải mái
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, đường ngõ thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Định Công chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo an tâm cho gia đình
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.98 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình lớn hoặc những ai muốn tận hưởng một không gian sống hiện đại và tiện nghi ngay giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và nắm bắt cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!