Nhà đẹp Cự Khối 34m² giá 6.58 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Cự Khối 34m² giá 6.58 tỷ - Chính chủ bán gấp!

6.58 tỷ
34 m² - 194 triệu/m²

Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp tại Cự Khối, Long Biên, Hà Nội! Với diện tích 34m², mặt tiền 3.8m và 5 tầng, ngôi nhà mới tinh này sẽ là nơi lý tưởng để bạn cùng gia đình tận hưởng cuộc sống thoải mái. Nhà được xây dựng chắc chắn, thiết kế hiện đại, sẵn sàng vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 5 tầng, mỗi tầng được bố trí hợp lý, tối ưu không gian sống
  • Đặc điểm: Nhà mới, sổ đỏ chính chủ vuông vắn, giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm thương mại Aeon Long Biên chỉ vài phút đi xe
  • Giao thông thuận lợi, đường ô tô đỗ tránh nhau trước nhà
  • Gần cầu Vĩnh Tuy, cầu Thanh Trì, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.58 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội này!