Nhà đẹp Cô Giang Đà Lạt 222m² chính chủ bán gấp giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Cô Giang Đà Lạt 222m² chính chủ bán gấp giá tốt

23 tỷ
222 m² - 104 triệu/m²

Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
222 m²

Nhà đẹp tại đường Cô Giang, Phường 9, Đà Lạt, không gian nghỉ dưỡng yên tĩnh, thiết kế thoáng đãng, phù hợp gia đình muốn an cư hoặc làm homestay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:222m²
  • Bố trí:1 trệt, 1 lầu, 1 áp mái, các phòng bố trí hợp lý, đón sáng và gió tự nhiên
  • Đặc điểm:Nằm trong khu nghỉ dưỡng sang trọng, đường nhựa trước nhà rộng khoảng 5m ô tô vào tận nơi, pháp lý sổ riêng xây dựng đã hoàn công, phù hợp ở, nghỉ dưỡng hoặc khai thác cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, môi trường sống trong lành đặc trưng Đà Lạt
  • Gần các quán cà phê, hàng quán ăn uống và dịch vụ thiết yếu phục vụ sinh hoạt hằng ngày
  • Dễ dàng di chuyển bằng ô tô hoặc xe máy đến trung tâm thành phố Đà Lạt và các điểm tham quan du lịch
  • Khu vực hạ tầng hoàn thiện, đường sá thông thoáng, thuận tiện đi lại trong mọi thời tiết

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:23 tỷ (có thương lượng với khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình tìm nơi an cư lâu dài tại Đà Lạt, khách mua làm nhà nghỉ dưỡng cuối tuần, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê homestay ổn định.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam