Nhà đẹp chính chủ Gò Vấp 41m² giá 4.8 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp chính chủ Gò Vấp 41m² giá 4.8 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

4.8 tỷ
41 m² - 117 triệu/m²

Phường 15, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mơ ước tại Gò Vấp! Với thiết kế hiện đại và nội thất sang trọng, ngôi nhà này sẽ mang lại cho bạn không gian sống lý tưởng. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn nhà chính chủ tại vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41,1m² (13.5 x 3.05m), công nhận 30,5m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu – 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 ban công
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố, hẻm xe hơi 4m, cách Dương Quảng Hàm chỉ 150m. Nội thất đầy đủ 95%, thiết bị điện nước thông minh, vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, 2, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trạm xe buýt, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Phục vụ nhu cầu ăn uống với nhiều quán ăn, nhà hàng xung quanh
  • Gần các tiện ích công cộng như bệnh viện, ngân hàng và siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.8 tỷ VND (còn bớt)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi và gần gũi với cuộc sống hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam