Nhà đẹp Cầu Xéo, Tân Phú 79m² giá 13,8 tỷ - Vị trí trung tâm thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Cầu Xéo, Tân Phú 79m² giá 13,8 tỷ - Vị trí trung tâm thuận lợi!

13.8 tỷ
79 m² - 175 triệu/m²

Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
79 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp nằm ở vị trí trung tâm quận Tân Phú! Ngôi nhà với thiết kế hiện đại và kết cấu chắc chắn là nơi lý tưởng để bạn và gia đình an cư hoặc mở văn phòng làm việc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79m² (5,2m x 17,4m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu và sân thượng; bao gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 4 phòng ngủ và 4 WC.
  • Đặc điểm: Xây dựng bằng bê tông cốt thép kiên cố, nhà đẹp, thoáng mát, khu vực dân cư sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Phú, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Cách trung tâm thương mại Aeon Tân Phú chỉ 1km.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Trương Vĩnh Ký, Gò Dầu, Tân Sơn Nhì.
  • Gần các trường học và bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13,8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình muốn an cư lạc nghiệp hoặc những ai đang tìm kiếm không gian mở văn phòng công ty với vị trí thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.