Nhà đẹp Cầu Am, Vạn Phúc, Hà Đông 38m² giá 8.7 tỷ - Cơ hội vàng cho văn phòng nhỏ! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Cầu Am, Vạn Phúc, Hà Đông 38m² giá 8.7 tỷ - Cơ hội vàng cho văn phòng nhỏ!

8.7 tỷ
38 m² - 229 triệu/m²

Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn một căn nhà đẹp tại Cầu Am, Vạn Phúc, Hà Đông, nơi lý tưởng cho cả nhu cầu ở và làm văn phòng nhỏ. Đây là một lựa chọn đáng để bạn ghé thăm ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38,1m²
  • Bố trí: 5 tầng kiên cố với nội thất được gìn giữ cẩn thận
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 5,05m, ngõ trước nhà nông, thẳng, chỉ cách phố 20m

Tiện ích xung quanh:

  • Cách phố Vạn Phúc chỉ 20m, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Kề cận các tuyến đường huyết mạch như Quang Trung, Trần Phú, Tố Hữu, Lê Văn Lương
  • Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, phù hợp với nhu cầu sống thoải mái
  • Gần trường học, chợ, siêu thị và bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Tiềm năng tăng giá tốt tại trung tâm Hà Đông, là cơ hội đầu tư hấp dẫn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8,7 tỷ VND (có thương lượng trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai muốn an cư lâu dài, kết hợp làm văn phòng nhỏ, hoặc giữ tài sản với đầu tư bền vững.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ với chúng tôi để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin rõ ràng từ BĐS Đỗ Sơn.