Nhà đẹp cao cấp 2 mặt tiền quận 7 giá 16.6 tỷ - Vị trí vàng sát Phú Mỹ Hưng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp cao cấp 2 mặt tiền quận 7 giá 16.6 tỷ - Vị trí vàng sát Phú Mỹ Hưng!

16.6 tỷ
90 m² - 184 triệu/m²

Phú Thuận, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp cao cấp 2 mặt tiền tại quận 7, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và vị trí lý tưởng để an cư hoặc kinh doanh. Đây là một sản phẩm bất động sản không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m² (5m x 18m)
  • Bố trí: 1 trệt + 3 lầu kiên cố, bao gồm 6 phòng ngủ rộng rãi, 5 toilet, phòng khách sang trọng, và bếp tiện nghi.
  • Đặc điểm: Sân thượng thoáng mát với quầy rượu đãi tiệc, không gian sống lý tưởng cho gia đình hoặc làm văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Siêu thị lớn gần đó, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng đa dạng
  • Khu vui chơi giải trí và công viên, tạo không gian thư giãn cho cả gia đình
  • Kết nối nhanh chóng đến trung tâm thành phố và các quận lân cận, thuận lợi cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16,6 tỷ (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh, hoặc muốn mở văn phòng công ty tại một vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam