Nhà đẹp căn góc Dương Bá Trạc P.2 Q8 39.4m² giá 5.6 tỷ - Hẻm thông tứ phía! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp căn góc Dương Bá Trạc P.2 Q8 39.4m² giá 5.6 tỷ - Hẻm thông tứ phía!

5.6 tỷ
39.4 m² - 142 triệu/m²

Phường 01, Quận 8, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
39.4 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp tại đường Dương Bá Trạc, phường 2, quận 8, TP Hồ Chí Minh! Đây là cơ hội hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39.4m²
  • Bố trí: Nhà 2 lầu với 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh, phù hợp cho gia đình đông thành viên.
  • Đặc điểm: Căn góc, hẻm thông tứ phía, hướng Tây, mang đến ánh sáng tự nhiên và gió mát quanh năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Lâm chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường THCS Dương Bá Trạc khoảng 1km, thuận lợi cho con em đi học.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua đường Nguyễn Văn Cừ.
  • Gần bệnh viện quận 8, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình.
  • Hệ thống giao thông công cộng xung quanh, thuận lợi cho việc đi lại bằng xe máy, ô tô.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.6 tỷ VND, có thương lượng cho người thiện chí.

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư thuận lợi, gần gũi với các tiện ích xã hội và môi trường sống trong lành.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam