Nhà đẹp Cẩm Lệ Đà Nẵng 57m² giá chỉ 3.3 tỷ - Vị trí đắc địa, gần công viên! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Cẩm Lệ Đà Nẵng 57m² giá chỉ 3.3 tỷ - Vị trí đắc địa, gần công viên!

3.3 tỷ
57 m² - 58 triệu/m²

Cẩm Lệ, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
57 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp tại trung tâm Cẩm Lệ, Đà Nẵng! Với vị trí đắc địa tại kiệt Nguyễn Hàng, bạn sẽ nhanh chóng tiếp cận các tiện ích xung quanh và tận hưởng cuộc sống thoải mái trong một khu dân trí cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: 2 tầng với 3 phòng ngủ, 2 WC khép kín
  • Đặc điểm: Nhà mới keng, thiết kế hiện đại, bãi đỗ ô tô rộng ngay bên cạnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên, không gian sống trong lành, lý tưởng cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh cao, hàng xóm thân thiện
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, trường học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.3 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích sống.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.