Nhà đẹp BTCT CMT8, P. Nhiêu Lộc, Q3, 80m² chỉ 4.89 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp BTCT CMT8, P. Nhiêu Lộc, Q3, 80m² chỉ 4.89 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

4.89 tỷ
80 m² - 61 triệu/m²

Nhiêu Lộc, 3, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu một căn nhà đẹp, bền vững tại quận 3, vị trí đắc địa trên đường Cách Mạng Tháng 8. Đây là một sản phẩm cực hiếm trên thị trường, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu
  • Đặc điểm: Nhà BTCT kiên cố, đầy đủ nội thất, chỉ việc vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Bến Thành khoảng 1.5km, dễ dàng mua sắm
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Center và Saigon Square
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông thuận tiện
  • Gần bệnh viện Gia Định, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.89 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình nhỏ, người trẻ muốn tìm kiếm không gian sống lý tưởng tại khu vực trung tâm hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!