Nhà đẹp Bồ Đề 41m² giá 9.49 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Bồ Đề 41m² giá 9.49 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay!

9.49 tỷ
41 m² - 231 triệu/m²

Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà cực hiếm tại khu vực Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội! Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện ích đầy đủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách, vệ sinh; Tầng 2: Bếp, phòng ăn, vệ sinh; Tầng 3-5: Mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng, vệ sinh; Tầng 6: Phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà lô góc, xây dựng 6 tầng hiện đại, có thang máy, mặt tiền 5.1m, cách hồ Bồ Đề chỉ 100m, ngõ nông thông các ngả, ô tô tránh nhau thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Bồ Đề, lý tưởng cho những buổi đi bộ thư giãn.
  • Cách phố Nguyễn Văn Cừ chỉ 100m, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Nhiều trường học, bệnh viện quốc tế, chợ và siêu thị trong vòng 1km.
  • Khu vực sầm uất với nhiều tiện ích sống xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.49 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà 24/7.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam