Nhà đẹp Bình Hưng Hoà B 63m² giá 5.499 tỷ - Hẻm 7m thông ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Bình Hưng Hoà B 63m² giá 5.499 tỷ - Hẻm 7m thông ô tô vào tận nhà!

5.499 tỷ
63 m² - 87 triệu/m²

Bình Hưng Hoà B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
63 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà đẹp ngay tại phường Bình Hưng Hoà B, quận Bình Tân với vị trí thuận lợi, hẻm rộng 7m ô tô vào tận nhà. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m² (4.2 x 15m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, hướng Nam mát mẻ, phong thuỷ tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ LK 5-6 chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện và trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.499 triệu VND (bớt cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm không gian sống an yên tại khu vực phát triển mạnh mẽ của Bình Tân.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!