Nhà đẹp Bình Hưng Hoà A 26m² giá 3.41 tỷ - Giảm giá sốc 240 triệu! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Bình Hưng Hoà A 26m² giá 3.41 tỷ - Giảm giá sốc 240 triệu!

3.41 tỷ
26 m² - 131 triệu/m²

Bình Hưng Hoà A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
26 m²

💥 Cơ hội hiếm có với mức giá sốc giảm 240 triệu cho căn nhà đẹp tại Bình Hưng Hoà A, chỉ 3.41 tỷ đồng! Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 26m² (3.3m x 8m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu – 2 phòng ngủ, 2 toilet
  • Đặc điểm: Hẻm 4m sạch đẹp, kết cấu kiên cố, không gian sống thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Công viên Cầu Trắng chỉ 50m, lý tưởng cho những buổi dạo chơi thư giãn.
  • Chợ Bình Long chỉ 200m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các nhà hàng, ngân hàng, và trung tâm thương mại Aeon Mall, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống hiện đại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.41 tỷ VND – không thương lượng.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lâu dài với tiện ích đầy đủ trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!