Nhà Đẹp Âu Dương Lân, Q8 - 32m² Sổ Hồng Riêng, Xe Hơi Vào Nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Đẹp Âu Dương Lân, Q8 - 32m² Sổ Hồng Riêng, Xe Hơi Vào Nhà

3.079 tỷ
32 m² - 96 triệu/m²

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
32 m²

Nhà vuông vắn, kiên cố, sẵn sàng đón chủ mới tại Âu Dương Lân, Quận 8!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà đẹp, thiết kế 1 trệt 1 lầu vững chắc, tọa lạc trên đường Âu Dương Lân sầm uất, trung tâm Quận 8. Vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển và hưởng trọn các tiện ích khu vực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m² (Ngang 5.5m x Dài 6.5m) - Vuông vắn, dễ bố trí nội thất.
  • Bố trí: 1 Trệt, 1 Lầu gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, bếp tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố bằng BTCT, thiết kế hiện đại, thoáng mát. Hẻm xe hơi tới tận nhà, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Parc Mall, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ mua sắm, giải trí cao cấp.
  • Gần chợ, siêu thị, trường học các cấp, bệnh viện, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Di chuyển nhanh chóng sang các quận trung tâm như Quận 1, Quận 5, Quận 7 qua các tuyến đường huyết mạch.
  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.079 tỷ VND (Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình nhỏ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một tổ ấm an cư tại khu vực trung tâm với mức giá hợp lý và pháp lý minh bạch. Đặc biệt phù hợp với những người cần không gian sống tiện nghi, gần gũi các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mơ ước với pháp lý sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng giao dịch nhanh chóng. Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!