Nhà đẹp 6 tầng Đằng Lâm 45m² giá 6.3 tỷ - Full nội thất, thang máy hiện đại! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 6 tầng Đằng Lâm 45m² giá 6.3 tỷ - Full nội thất, thang máy hiện đại!

6.3 tỷ
45 m² - 140 triệu/m²

Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
45 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng với ngôi nhà đẹp 6 tầng, tọa lạc tại đường Lê Hồng Phong, phường Đằng Lâm, thành phố Hải Phòng. Ngôi nhà được thiết kế hiện đại với nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho bạn và gia đình chỉ việc vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà hướng Nam, mặt đường phân lô 14m có vỉa hè, thang máy 450kg, giấy tờ sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu Trung Hành, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ 1km, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Thừa hưởng hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối đến trung tâm thành phố
  • Gần các tiện ích như siêu thị, chợ dân sinh, khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và yên tĩnh. Ngoài ra, cũng rất phù hợp với các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê hoặc kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!