Nhà đẹp 5 tầng tại Đống Đa 40m² giá chỉ 6.9 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 5 tầng tại Đống Đa 40m² giá chỉ 6.9 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

6.9 tỷ
40 m² - 173 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại trung tâm quận Đống Đa! Ngôi nhà 5 tầng với diện tích 40m² này không chỉ sang trọng mà còn tiện nghi, đáp ứng mọi nhu cầu sống của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hiện đại, không gian mở thoáng đãng
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, sẵn sàng vào ở ngay, sổ đỏ chính chủ, vuông vắn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường THPT Mê Linh, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách chợ Đống Đa khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 10 phút đến Bệnh viện Đống Đa, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình bạn
  • Gần các tuyến đường lớn như Xã Đàn, Cát Linh, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an toàn, phù hợp với xu hướng sống hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.