Nhà đẹp 5 tầng Hữu Hòa, 37m² giá chỉ 7.2 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 5 tầng Hữu Hòa, 37m² giá chỉ 7.2 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

7.2 tỷ
37 m² - 195 triệu/m²

Hữu Hòa, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội! Ngôi nhà 5 tầng với diện tích 37m² này không chỉ được thiết kế hiện đại mà còn có lô góc siêu thoáng, mang đến không gian sống thoải mái và dễ chịu. Ô tô vào tận nhà, thuận tiện cho việc di chuyển hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 5 tầng, 4 phòng ngủ, phòng khách rộng rãi, bếp và phòng tắm đầy đủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, lô góc, thoáng mát, giao thông thuận lợi, cách vành đai 3.5 chỉ 100m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Hữu Hòa, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hữu Hòa chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt, gần vành đai 3.5
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thanh Trì, đảm bảo sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.2 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên, những người yêu thích không gian sống thoáng đãng và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay để được xem nhà 24/7 và trải nghiệm không gian sống lý tưởng!