Nhà đẹp 5 tầng Gò Vấp 52m² giá chỉ 6.99 tỷ - Hẻm ô tô thuận tiện! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 5 tầng Gò Vấp 52m² giá chỉ 6.99 tỷ - Hẻm ô tô thuận tiện!

6.99 tỷ
52 m² - 134 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
52 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà lý tưởng tại Gò Vấp! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, đầy đủ tiện nghi và vị trí thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng trước sau, 4 phòng ngủ, 5 toilet
  • Đặc điểm: Nhà đúc kiên cố, phòng khách rộng rãi, khu giặt phơi riêng thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thạch Đà, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách siêu thị chỉ vài phút đi bộ
  • Gần các trường học cấp 1, 2, 3, rất thuận lợi cho con cái
  • Gần Đại học Công nghiệp TP.HCM, phù hợp cho sinh viên
  • Hẻm ô tô, dễ dàng di chuyển và đậu xe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn cần không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích đô thị và trường học. Đây cũng là lựa chọn tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn cho thuê hoặc kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.