Nhà đẹp 4 tầng Thới An, Quận 12, 84.8m² giá 5.85 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 4 tầng Thới An, Quận 12, 84.8m² giá 5.85 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

5.85 tỷ
84.8 m² - 69 triệu/m²

Thới An, 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
84.8 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp 4 tầng tọa lạc tại đường Thới An, Quận 12. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo, vừa hiện đại vừa tiện nghi. Hãy nhanh tay sở hữu căn nhà với giá cực hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 84.8m² (5.3m x 16m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng với 4 phòng ngủ và 5WC
  • Đặc điểm: Pháp lý chuẩn, sổ hồng đẹp, chủ nhà tặng lại toàn bộ nội thất bao gồm tủ quần áo, kệ bếp, tủ lạnh và 3 máy lạnh Daikin.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bến xe bus, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ
  • Chợ gần kề, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình
  • Gần các tiện ích như siêu thị, ngân hàng và trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà hoàn hảo cho gia đình đông thành viên hoặc những ai cần không gian sống thoải mái và tiện nghi giữa lòng thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!