Nhà đẹp 4 tầng Tân Bình 65m² giá 9.95 tỷ - Hẻm xe hơi, gần trung tâm! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 4 tầng Tân Bình 65m² giá 9.95 tỷ - Hẻm xe hơi, gần trung tâm!

9.95 tỷ
65 m² - 153 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp, ngôi nhà lý tưởng cho gia đình bạn! Với thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái, đây chắc chắn là một sự lựa chọn không thể bỏ qua.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế thông minh, không gian rộng rãi
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, gần các quận 5, 1, 10, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Coopmart Trịnh Đình Trọng, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Chỉ mất 10 phút để di chuyển vào trung tâm thành phố Hồ Chí Minh
  • Gần các tuyến metro, dễ dàng kết nối giao thông
  • Hệ thống an ninh tốt, khu vực yên tĩnh, thích hợp cho sinh hoạt gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên, thuận tiện cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!