Nhà đẹp 4 tầng Gò Vấp 61m² giá 8.3 tỷ - Vị trí siêu đẹp gần Emart! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 4 tầng Gò Vấp 61m² giá 8.3 tỷ - Vị trí siêu đẹp gần Emart!

8.3 tỷ
61 m² - 136 triệu/m²

14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
61 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng tại Gò Vấp, nơi có vị trí đắc địa gần Emart. Căn nhà được thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi và đặc biệt là sổ hồng chính chủ, đảm bảo pháp lý rõ ràng cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m² (4m x 15m)
  • Bố trí: 4 phòng ngủ Master, 5 WC
  • Đặc điểm: Căn nhà 4 tầng, kiến trúc vuông vức, an ninh tốt, dân trí cao, phù hợp cho gia đình đông thành viên.

Tiện ích xung quanh:

  • Sát bên chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Cách siêu thị chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm
  • Gần bệnh viện, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Khu vực có nhiều khu vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.3 tỷ VND (thương lượng trực tiếp với chủ nhà)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực Gò Vấp, nơi có nhiều tiện ích và an ninh tốt.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!