Nhà đẹp 3 tầng Đồng Nhân, Đông La 33m² giá chỉ 4.3 tỷ - Ô tô đỗ tận cửa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 3 tầng Đồng Nhân, Đông La 33m² giá chỉ 4.3 tỷ - Ô tô đỗ tận cửa!

4.3 tỷ
33 m² - 130 triệu/m²

Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
33 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Đồng Nhân, Đông La! Ngôi nhà 3 tầng hiện đại, với diện tích 33m², không chỉ là nơi ở mà còn là không gian sống đầy ấm cúng và tiện nghi. Đặc biệt, ô tô có thể đỗ tận cửa, mang lại sự thuận tiện tối đa cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, cầu thang giữa, thiết kế thông thoáng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, sổ đỏ vuông vắn, pháp lý rõ ràng, chủ đầu tư uy tín

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách đê 100m, dễ dàng di chuyển vào nội thành Hà Nội
  • Khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối, lý tưởng cho cuộc sống gia đình
  • Gần Vành đai 4, giúp kết nối giao thông thuận lợi
  • Hệ thống trường học, bệnh viện và chợ gần kề, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ, người mua lần đầu hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình nhưng vẫn thuận tiện cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp. Chắc chắn bạn sẽ yêu thích không gian sống này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội