Nhà đẹp 3 tầng Đình Đông, Lạch Tray 56m² giá 3.68 tỷ - Full nội thất mới tinh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 3 tầng Đình Đông, Lạch Tray 56m² giá 3.68 tỷ - Full nội thất mới tinh!

3.68 tỷ
56 m² - 66 triệu/m²

Đình Đông, Quận Lê Chân, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
56 m²

Khám phá ngay ngôi nhà đẹp xây mới tinh tại phố Lạch Tray, Đình Đông, quận Lê Chân, Hải Phòng. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn nhà sang trọng, hiện đại, đáp ứng đủ tiện nghi cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách, phòng ăn, bếp, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà xây 3 tầng, nở hậu, full nội thất, hướng đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Đình Đông, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách chợ Đình Đông chỉ 500m, mua sắm tiện lợi
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Hải Phòng
  • Gần khu vực công viên, không gian xanh thoáng đãng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.68 tỷ VND (bớt nhẹ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lí tưởng, gần gũi với các tiện ích và môi trường sống trong lành.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!