Nhà đẹp 2 tầng Vĩnh Hội, Q4, 24m² giá 6.199 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 2 tầng Vĩnh Hội, Q4, 24m² giá 6.199 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

6.199 tỷ
24 m² - 258 triệu/m²

Vĩnh Hội, 4, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
24 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà xinh xắn, tọa lạc tại khu dân cư sầm uất phường Vĩnh Hội, quận 4, Hồ Chí Minh. Ngôi nhà không chỉ có thiết kế hiện đại mà còn nằm trong khu vực an ninh, không lo quy hoạch, thuận tiện cho gia đình bạn sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp và 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà hướng Tây Bắc, diện tích sử dụng 48m², có giấy phép xây dựng 3 lầu, xe hơi đỗ cửa trước nhà (6m)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Các trường học xung quanh như Trường Tiểu học Vĩnh Hội, Trường THCS Vĩnh Hội
  • Chỉ mất vài phút để di chuyển đến các quận 1, 3, 5, 7, 8
  • Khu vực dân cư đông đúc, gần đường lớn, thuận lợi giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.199 triệu VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, người độc thân hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi ở tiện nghi, gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!