Nhà đẹp 2 tầng tại Kiệt 63 Chế Lan Viên, Đà Nẵng - Giá 9.6 tỷ, cho thuê ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 2 tầng tại Kiệt 63 Chế Lan Viên, Đà Nẵng - Giá 9.6 tỷ, cho thuê ổn định!

9.6 tỷ
98 m² - 98 triệu/m²

Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
98 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp tại Kiệt 63, đường Chế Lan Viên, phường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Ngôi nhà 2 tầng này không chỉ mới mà còn được thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho bạn chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng, mặt tiền 5,29m, nở hậu 5,39m, kiệt rộng 4,5m, ô tô đi lại thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê vài bước chân, thuận tiện cho việc tắm biển và thư giãn.
  • Gần phố tây An Thượng, nơi tập trung nhiều quán ăn và dịch vụ giải trí.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.
  • Phù hợp cho thuê du lịch với dòng tiền ổn định từ 2-3 triệu/ngày.
  • Thích hợp cho người nước ngoài thuê nguyên căn với giá cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, đặc biệt là trong lĩnh vực cho thuê du lịch, hoặc cho những gia đình muốn tìm một nơi ở lý tưởng gần biển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội