Nhà Đẹp 2 Mặt Tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - 36m², 3 Lầu, Giá 2.39 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Đẹp 2 Mặt Tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - 36m², 3 Lầu, Giá 2.39 Tỷ

2.39 tỷ
36 m² - 66 triệu/m²

Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
36 m²

Nhà phố trung tâm thị trấn Nhà Bè, TP.HCM, sở hữu vị trí đắc địa hai mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, khu dân cư đồng bộ, an ninh tốt, xe hơi vào tận nhà. Cơ hội sở hữu tổ ấm lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m² (6m x 6m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu đúc kiên cố
  • Đặc điểm: 2 phòng ngủ lớn, 3 nhà vệ sinh riêng, ban công rộng rãi thoáng mát. Nhà thiết kế hiện đại, full nội thất cao cấp sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Huỳnh Tấn Phát sầm uất, giao thông thuận tiện.
  • Liền kề Quận 7, dễ dàng di chuyển đến các tiện ích trung tâm thành phố.
  • Khu dân cư đồng bộ, an ninh đảm bảo, môi trường sống văn minh.
  • Gần nhiều tiện ích thiết yếu: chợ, trường học các cấp, bệnh viện, siêu thị.
  • Tiềm năng kinh doanh, buôn bán sầm uất nhờ vị trí 2 mặt tiền thông thoáng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.39 tỷ đồng (Có thương lượng trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các gia đình nhỏ mong muốn một không gian sống tiện nghi, an ninh tại trung tâm Nhà Bè, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao và khả năng khai thác kinh doanh.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà phố vị trí vàng với sổ hồng chính chủ! Liên hệ để xem nhà và nhận ưu đãi tốt nhất.