Nhà đẹp 1 trệt 2 lầu sân thượng tại KDC 91B, An Khánh - Giá 6.199 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 1 trệt 2 lầu sân thượng tại KDC 91B, An Khánh - Giá 6.199 tỷ

6.199 tỷ
65 m² - 95 triệu/m²

Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
65 m²

Khám phá ngôi nhà đẹp với thiết kế hiện đại nằm trong khu dân cư 91B, An Khánh, quận Ninh Kiều. Với không gian sống thoải mái và tiện nghi, ngôi nhà sẽ là nơi lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65,4m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 1 bếp, 3 phòng ngủ, 4 toilet, ban công, sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà 1 trệt 2 lầu, pháp lý sổ hồng hoàn công, lộ giới 12m, hướng Tây Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục chính Nguyễn Hiền, thuận tiện di chuyển
  • Địa điểm lý tưởng cho gia đình với nhiều trường học xung quanh
  • Gần chợ và trung tâm thương mại, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Nhiều tiện ích dịch vụ như bệnh viện, ngân hàng trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,199 tỷ VND (thương lượng với chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, đầy đủ tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin và xem nhà, hãy liên hệ ngay với chúng tôi!