Nhà Đền Lừ 40m² 6 tầng giá 7.86 tỷ - Thiết kế hiện đại, khu dân cư đông đúc! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Đền Lừ 40m² 6 tầng giá 7.86 tỷ - Thiết kế hiện đại, khu dân cư đông đúc!

7.86 tỷ
40 m² - 197 triệu/m²

Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời tại Đền Lừ, nơi không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn tọa lạc tại vị trí đắc địa với nhiều tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Nhà 6 tầng khung cột bê tông vững chắc, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sống.
  • Đặc điểm: Lô góc, 2 mặt thoáng, thuận tiện cho việc đỗ ô tô, khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, chỉ vài bước chân ra đến lớp học cho con em bạn.
  • Cách chợ dân sinh chỉ 200m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các tuyến phố lớn như Tân Mai, Kim Đồng, Trương Định.
  • Khu vực an sinh đỉnh cao, dân cư văn minh, yên tĩnh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.86 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với gia đình muốn tìm một nơi an cư lý tưởng, gần gũi với các tiện ích xã hội, không gian sống hiện đại và an toàn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!