Nhà Đê La Thành 33.3m² giá 8.1 tỷ - Thiết kế 5 tầng kiên cố, ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Đê La Thành 33.3m² giá 8.1 tỷ - Thiết kế 5 tầng kiên cố, ở ngay!

8.1 tỷ
33.3 m² - 243 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
33.3 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà nằm trên đường Đê La Thành, Đống Đa, Hà Nội với diện tích 33.3m². Căn nhà được thiết kế 5 tầng + 1 tum, mỗi tầng đều có phòng rộng rãi, tạo không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33.3m²
  • Bố trí: 5 tầng + 1 tum, mỗi tầng 1 phòng rộng
  • Đặc điểm: Nhà do dân xây dựng với khung cột bê tông chắc chắn, thông số chuẩn, ngõ sạch sẽ, gần mặt phố

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đê La Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường Tiểu học Đê La Thành chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đống Đa chỉ 1km, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Vị trí trung tâm, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận và trung tâm thành phố
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, gần các tuyến xe buýt và Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, người có nhu cầu tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên, trong khu vực phát triển sầm uất của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.