Nhà đất phường Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh 116m² giá 14.558 tỷ - Đất vuông vức, nở hậu! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đất phường Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh 116m² giá 14.558 tỷ - Đất vuông vức, nở hậu!

14.558 tỷ
116 m² - 126 triệu/m²

Xã Thanh Điền, Huyện Châu Thành, Tây Ninh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
116 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà đất tại phường Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh! Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:116m² (10,28m * 46m, nở hậu 10,38m)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, bếp, nhà cấp 4, có la phông và đầy đủ điện nước
  • Đặc điểm: Đất vuông vức, hậu dài, vị trí mặt tiền bê tông khu bàn cờ Thanh Sơn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học và trung tâm giáo dục
  • Cách chợ Thanh Điền chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận, giao thông thuận tiện
  • Gần các dịch vụ y tế và tiện ích công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.558 triệu VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi, cũng như những nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!